அமர்நாத் யாத்திரையை முடித்த பக்தர்கள் காஷ்மீரை விட்டு உடனடியாக வெளியேற உத்தரவு
அமர்நாத் யாத்திரையை முடித்த பக்தர்கள் காஷ்மீரை விட்டு உடனடியாக வெளியேறுமாறு அம்மாநில அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது.
பதிவு: ஆகஸ்ட் 02, 2019 00:00 AM மாற்றம்: ஆகஸ்ட் 02, 2019 18:52 PM
ஜம்மு காஷ்மீரில் உள்ள அமர்நாத் யாத்திரை பயணிகள், சுற்றுலாப் பயணிகள் உடனடியாக மாநிலத்தை விட்டு வெளியேறும்படி அம்மாநில அரசு  கேட்டுக்கொண்டுள்ளது. அம்மாநில உளவுத்துறை வெளியிட்டுள்ள அறிவுரையில், பயங்கரவாத அச்சுறுத்தல் இருப்பதாகவும், அதனால் பக்தர்கள் தரிசனம் முடிந்ததும் உடனடியாக வெளியேறுமாறும் அறிவுரை வழங்கியுள்ளது.

“அமர்நாத் யாத்திரையை குறிவைத்து பயங்கரவாத அச்சுறுத்தல்கள் உள்ளது என்பதை சமீபத்திய உளவுத்துறை உள்ளீடுகள் காட்டுகிறது. காஷ்மீர் பள்ளத்தாக்கில் நிலவும் பாதுகாப்பு நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு சுற்றுலாப் பயணிகள் மற்றும் அமர்நாத் யாத்திரை பக்தர்களின் பாதுகாப்பு கருதி பள்ளத்தாக்கில் அவர்கள் தங்குவதை உடனடியாகக் குறைத்து, விரைவில் சொந்த ஊர் திரும்புவதற்கு தேவையான நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ள வேண்டும் என கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறது,” என ஜம்மு காஷ்மீர் மாநில அரசு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அமர்நாத் யாத்திரை பக்தர்களை குறிவைத்து வெடிகுண்டு தாக்குதலை மேற்கொள்ளுமாறு மாநிலத்தில் உள்ள பயங்கரவாதிகளுக்கு  உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது என்ற உளவுத்துறை தகவல்கள் குறித்து ராணுவம் மற்றும் மாநில காவல்துறை அதிகாரிகள் பேசிய சில நிமிடங்களிலேயே உள்துறையின் இந்த அறிக்கை வெளியாகியுள்ளது.
மேலும் செய்திகள்
வேலூர் பாராளுமன்ற தேர்தல் : ஏ.சி.சண்முகம் வேட்பு மனு தாக்கல்
வேலூர் பாராளுமன்ற தொகுதியில் வேட்பு மனுத்தாக்கல் தொடங்கியது. ஏ.சி. சண்முகம் மனு தாக்கல் செய்தார்.
பதிவு: ஜூலை 11, 2019 00:00 AM மாற்றம்: ஜூலை 11, 2019 13:55 PM
வேலூர்,

வேலூர் பாராளுமன்ற தேர்தல் ஆகஸ்டு 5-ந்தேதி நடக்கிறது. இதற்கான வேட்பு மனுத்தாக்கல் இன்று தொடங்கியது. மனுத்தாக்கல் செய்ய 18-ந்தேதி கடைசி நாளாகும்.

அ.தி.மு.க. கூட்டணி கட்சி வேட்பாளர் ஏ.சி.சண்முகம் இன்று காலை 11.40 மணியளவில் வேட்பு மனுதாக்கல் செய்தார். அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி, பா.ம.க., தே.மு.தி.க., த.மாகா. உள்ளிட்ட கூட்டணி கட்சியினர் உடன் வந்திருந்தனர்.

 இவரை தவிர, சுயேட்சையாக போட்டியிடும் 5 பேர் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்தனர். வேட்பு மனு தாக்கலை முன்னிட்டு, வேலூர் மாவட்ட ஆட்சியர் அலுவலகத்தின் வெளியே  3 டிஎஸ்பிக்கள் தலைமையில் 150 போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். 
மேலும் செய்திகள்
அரசியலில் நிரந்தர எதிரி, நிரந்தர நண்பன் இல்லை: ‘தங்கதமிழ்ச்செல்வன் வந்தால் ஏற்றுக்கொள்வோம்' ஜெயக்குமார் கருத்து
அரசியலில் நிரந்தர எதிரி, நிரந்தர நண்பன் இல்லை என்றும், தங்கதமிழ்ச்செல்வன் வந்தால் ஏற்றுக்கொள்வோம் என்றும் ஜெயக்குமார் தெரிவித்துள்ளார்.
பதிவு: ஜூன் 23, 2019 00:00 AM மாற்றம்: ஜூன் 23, 2019 02:32 AM
சென்னை,

டி.டி.வி.தினகரன் தலைமையிலான அம்மா மக்கள் முன்னேற்ற கழகம் கட்சியில் (அ.ம.மு.க.) கொள்கை பரப்பு செயலாளராக இருப்பவர் முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. தங்கதமிழ்ச்செல்வன். இவர் நடந்து முடிந்த தேர்தலில் தேனி நாடாளுமன்ற தொகுதியில் அ.ம.மு.க. சார்பில் களம் இறங்கி தோல்வியை தழுவினார்.

இந்தநிலையில் தேர்தலுக்கு பின்னர் அ.ம.மு.க.வில் இருந்து முன்னாள் அமைச்சர்கள், எம்.எல்.ஏ.க்கள் உள்பட முக்கிய பிரமுகர்கள் சிலர் விலகி, மீண்டும் அ.தி.மு.க.வில் சேர்ந்து வருகின்றனர். அந்தவகையில் தங்கதமிழ்ச்செல்வனும் அ.ம.மு.க.வில் இருந்து விலகி, அ.தி.மு.க.வில் சேரப்போவதாக சில தினங்களுக்கு முன்பு தகவல் வெளியாகியது.

இதற்காக தங்கதமிழ்ச்செல்வன் சமீபத்தில் சில மூத்த அமைச்சர்களை சந்தித்ததாகவும், அவர்களிடம் அ.தி.மு.க.வில் சேருவதற்கு விருப்பம் தெரிவித்ததாகவும் பரபரப்பான தகவல்கள் வெளியாகியது. இது அரசியல் வட்டாரத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

இதுகுறித்து கருத்து தெரிவித்து அமைச்சர் ஜெயக்குமார் கூறியதாவது:-

அ.ம.மு.க. ஒன்றும் இல்லாத புஷ்வானம் ஆகிவிட்டது. இதனால் அந்த கூடாரம் காலி ஆகிவிட்டது. எனவே பிரிந்து சென்றவர்கள் மீண்டும் அ.தி.மு.க.வில் வந்து சேரவேண்டும் என்று முதல்-அமைச்சர், துணை முதல்-அமைச்சர் உள்பட அனைவரும் வேண்டுகோள் விடுத்து வருகிறோம். ஜெயலலிதா கூறியது போன்று பல நூற்றாண்டுகள் இந்த கட்சியும், ஆட்சியும் நிலைக்கவேண்டும். இதற்காக பிரிந்து சென்றவர்கள் வந்து சேருங்கள்.

சசிகலா மற்றும் டி.டி.வி.தினகரன் உள்பட அவருடைய குடும்பத்தினர் தவிர யார் வந்தாலும் ஏற்றுக்கொள்வோம். அரசியலில் நிரந்தர எதிரியும் இல்லை. நிரந்தர நண்பனும் இல்லை. தங்கதமிழ்ச்செல்வன் உள்பட என்னுடைய நண்பர்கள் யார் வந்து சேர்ந்தாலும் ஏற்றுக்கொள்வோம். தங்கதமிழ்ச்செல்வன் இப்போது அ.தி.மு.க.வில் சேருவது என்ற சரியான பாதைக்கு வந்திருக்கிறார். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையே அ.தி.மு.க. வில் இணையப்போவதாக வெளியான தகவல் குறித்து தங்கதமிழ்ச்செல்வனிடம் கேட்டதற்கு அவர் பதில் எதுவும் கூற மறுத்துவிட்டார். மேலும் அவருடைய செல்போன் எண்ணை தொடர்புகொண்டபோது, அதை தவிர்த்துவிட்டார்.

சென்னை புரசைவாக்கத்தில் உள்ள கங்காதீசுவரர் கோவிலில் அ.தி.மு.க. சார்பில் மழை வேண்டி சிறப்பு யாகம் நடந்தது. இதில் பங்கேற்ற மீன்வளத்துறை அமைச்சர் ஜெயக்குமார், கோவில் வளாகத்தில் மரக்கன்று ஒன்றையும் நட்டார்.

யாகம் முடிந்த பின்னர் அமைச்சர் ஜெயக்குமாரிடம் நிருபர்கள் கேட்ட கேள்விகளும், அதற்கு அமைச்சர் ஜெயக்குமார் அளித்த பதில்களும் வருமாறு:-

கேள்வி:- காங்கிரசை எத்தனை நாட்களுக்குத் தான் நாங்கள் தூக்கி சுமப்பது, உள்ளாட்சி தேர்தலில் தி.மு.க. தனித்து போட்டியிடவேண்டும் என்று முன்னாள் அமைச்சர் கே.என்.நேரு கூறியிருக்கிறார். அதுபற்றி உங்கள் கருத்து என்ன?

பதில்:- இது அவர்களுடைய கூட்டணி கட்சி பிரச்சினை. காங்கிரஸ் கட்சி தினத்தந்தியில் வரும் கன்னித்தீவு சிந்துபாத் கதையை போன்று 1967-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு யார் முதுகிலாவது ஏறி சவாரி செய்வதையே வழக்கமாக கொண்டிருக்கிறது.

கேள்வி:- சட்டமன்றம் கூட இருக்கிறது. எதிர்க்கட்சி எழுப்பும் பிரச்சினைகளை தயார்கொள்ள அ.தி.மு.க. தயாராக இருக்கிறதா?

பதில்:- அனைத்தையும் எதிர்கொள்வதற்காக திராணி, தெம்பு, தைரியம் ஆட்சிக்கும், கட்சிக்கும் இருக்கிறது. அரசியல் செய்வதற்கு எதுவும் இல்லாததால் தண்ணீரை வைத்து அரசியல் செய்கிறார்கள். இந்த சூழ்நிலையிலும் லாரி மூலமாக 520 எம்.எல்.டி. தண்ணீர் கொடுப்பதற்கு தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் வாழ்த்து தெரிவித்தால் நல்லது. நாங்கள் அவரை எதிர்க்கட்சியாக பார்க்கிறோம். ஆனால் அவர் எங்களை எதிரியாகவே பார்க்கிறார். இவ்வாறு அவர் பதில் அளித்தார்.
மேலும் செய்திகள்